’7ஜி’ (7G) திரை விமர்சனம்

தகவல் தொழில்நுட்ப ஊழியர் ராஜீவ் (ரோஷன் பஷீர்) மற்றும் வர்ஷா (ஸ்மிருதி வெங்கட்) ஆகியோர் தங்கள் குழந்தையுடன் தங்கள் புதிய அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் வீட்டுவசதி செய்யும் விழாவுடன் படம் தொடங்குகிறது. சுப்பிரமணிய சிவா நடித்த பக்கத்து வீட்டுக்காரரின் தீங்கு விளைவிக்கும் பார்வையால் பண்டிகைச் சூழல் நுட்பமாக மறைக்கப்படுகிறது. இது அடுத்தடுத்த கொந்தளிப்புக்கு களம் அமைக்கிறது, ஏனெனில் ராஜீவின் தொழில்முறை மற்றும் தனிப்பட்ட வெற்றியின் மீது பொறாமை சிலர் அவரது குடும்பத்திற்கு எதிராக சதி செய்ய வழிவகுக்கிறது. கூடுதலாக, 7/ஜி அபார்ட்மெண்ட் தீய சக்திகளுக்கு அடைக்கலம் அளிக்கிறது. இந்த ஒருங்கிணைந்த அச்சுறுத்தல்களை ராஜீவின் குடும்பத்தால் தாங்க முடியுமா என்பதைச் சுற்றி கதை வெளிவருகிறது.

படத்தின் பலங்களில் ஒன்று நகர்ப்புற சூழலில் திகிலை தரையிறக்கும் திறனில் உள்ளது, இது வினோதமான அனுபவங்களை மிகவும் உறுதியானதாகவும் உடனடிதாகவும் ஆக்குகிறது. திரைக்கதையின் ஈர்க்கக்கூடிய தொடக்கம் பார்வையாளர்களின் கவனத்தை ஈர்க்கிறது மற்றும் ஒரு பிடிப்பான திகில் கதைக்கான எதிர்பார்ப்பை உருவாக்குகிறது.

இருப்பினும், நெறிப்படுத்தப்பட்ட மற்றும் சுருக்கமான திரைக்கதையுடன் படம் இன்னும் வலுவாக இருந்திருக்கலாம். ஒரு இரக்கமுள்ள மனப்பான்மையின் தலையீடு இல்லாமல், குடும்பம் தாங்களாகவே தீய சக்திகளை எதிர்கொண்டிருந்தால் கதை இன்னும் ஆழமாக எதிரொலித்திருக்கலாம். இந்த மாற்றம் இயற்கைக்கு அப்பாற்பட்டவர்களுக்கு எதிரான மனித போராட்டத்தின் ஒரு அடுக்கைச் சேர்த்திருக்கலாம், இது சஸ்பென்ஸ் மற்றும் உணர்ச்சி ரீதியான பங்குகளை தீவிரப்படுத்தியது.

இசையமைப்பாளர் சித்தார்த் விபின் இசையில் பாடல்களும், பின்னணி இசையும் பின்னணி இசை மிக சிறப்பு, நடிகராக அதிலும், காமெடி கலந்த வில்லனாக சித்தார்த் விபின் நடித்த விதம் மற்றும் சுப்பிரமணிய சிவா, கல்கி
நடிப்பு ரசிக்க வைக்கிறது.

ஒளிப்பதிவாளர் கண்ணா, அடுக்குமாடி குடியிருப்பையும், அதனுள் இருக்கும் 7G எண் கொண்ட வீட்டை மட்டுமே காட்டி ரசிகர்களை பயமுறுத்த முயற்சித்திருக்கிறார். அதில் பல காட்சிகள் அவர் நினைத்து போல் ரசிகர்களை பயப்பட வைத்தாலும், மற்றவை மிக சாதாரணமாக பயணித்து எடுபடாமல் போய்விடுகிறது